Ƙwararrun Wave Parameter Data Buoy

Takaitaccen Bayani:

Mini Wave Buoy na iya lura da bayanan raƙuman ruwa a cikin ɗan gajeren lokaci ta hanyar ƙayyadaddun ƙayyadaddun lokaci ko drifting, samar da tabbatattu kuma amintattun bayanai don binciken kimiyyar Tekun, kamar tsayin igiyar ruwa, jagorar igiyar ruwa, lokacin igiyar ruwa da sauransu. Hakanan ana iya amfani dashi don samun bayanan raƙuman ruwa a cikin binciken sashin teku, kuma ana iya aika bayanan ga abokin ciniki ta hanyar Bei Dou, 4G, Tian Tong, Iridium da sauran hanyoyin.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ci gabanmu ya danganta ne da kayan aiki na gaba, kyakkyawar baiwa ta buoy na ƙwararrun ƙwararru na OEM / ODM iyalai da kuma ɗaukar samfura da ayyuka, tabbatar cewa kun tuntube mu a yau. Za mu ci gaba da gaske kuma za mu raba nasara tare da duk abokan ciniki.
Ci gaban mu ya dogara da kayan aiki na ci gaba, ƙwarewa masu kyau da kuma ci gaba da ƙarfafa ƙarfin fasaha donSauƙi mai sauƙi, Mu yafi sayar a wholesale, tare da mafi mashahuri da kuma sauki hanyoyin da yin biya, wanda ake biya via Money Gram, Western Union, Bank Transfer da Paypal. Don kowane ƙarin magana, kawai jin daɗin tuntuɓar masu siyar da mu, waɗanda tabbas suna da kyau kuma suna da masaniya game da samfuranmu.

Siffar

Karamin girman, tsawon lokacin lura, sadarwa ta ainihi.

Sigar Fasaha

Ma'aunin Ma'auni

Rage

Daidaito

Shawarwari

Tsawon igiyar ruwa

0m ~ 30m

± (0.1+5% ﹡ aunawa)

0.01m

Lokacin igiyar ruwa

0s ~ 25s

± 0.5s

0.01s

Hanyar igiyar ruwa

0°~359°

±10°

1 °

Sigar igiyar ruwa

1/3 tsayin igiyar ruwa (tsayin tsayi mai tasiri) , 1 / 3 lokacin raƙuman ruwa (lokacin igiyar ruwa mai tasiri); 1/10 tsayin kalaman, lokacin 1/10; matsakaicin tsayin igiyar ruwa, matsakaicin lokacin raƙuman ruwa; max kalaman tsawo, max kalaman lokaci; kalaman shugabanci.
Note: 1. The asali version na goyon bayan tasiri kalaman tsawo da kuma tasiri lokacin fitarwa;

2.The misali da kuma sana'a version goyon bayan 1 / 3wave tsawo (m kalaman tsawo) , 1 / 3wave lokaci (m kalaman lokacin); 1/10 tsayin kalaman, 1/10 lokacin fitarwa; matsakaicin tsayin igiyar ruwa, matsakaicin lokacin raƙuman ruwa; max kalaman tsawo, max kalaman lokaci; kalaman shugabanci.

3. Sigar ƙwararru tana goyan bayan fitowar bakan kalaman.

Fadada Ma'aunin Kulawa

Yanayin zafin jiki, salinity, matsa lamba na iska, kula da amo, da sauransu.

Ci gabanmu ya danganta ne da kayan aiki na gaba, kyakkyawar baiwa ta buoy na ƙwararrun ƙwararru na OEM / ODM iyalai da kuma ɗaukar samfura da ayyuka, tabbatar cewa kun tuntube mu a yau. Za mu ci gaba da gaske kuma za mu raba nasara tare da duk abokan ciniki.
Ƙwararrun Wave Parameter Data Buoy, Mu galibi muna siyarwa ne a cikin jumla, tare da mafi mashahuri kuma hanyoyin biyan kuɗi masu sauƙi, waɗanda ke biyan kuɗi ta hanyar Kudi Gram, Western Union, Canja wurin Banki da Paypal. Don kowane ƙarin magana, kawai jin daɗin tuntuɓar masu siyar da mu, waɗanda tabbas suna da kyau kuma suna da masaniya game da samfuranmu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana