Tsarin samfurin UAV na kusa da teku

Takaitaccen Bayani:

Tsarin cikakken samfurin muhalli na UAV kusa da teku yana ɗaukar yanayin “UAV +”, wanda ya haɗa software da kayan masarufi. Sashin kayan masarufi yana amfani da jirage marasa ƙarfi, masu gangarowa, samfuran samfuri da sauran kayan aiki, kuma ɓangaren software yana da ƙayyadadden ƙayyadadden ƙayyadadden ƙima, ƙayyadaddun samfuri da sauran ayyuka. Zai iya magance matsalolin ƙarancin ingancin samfuri da amincin mutum wanda ya haifar da iyakancewar filin bincike, lokacin raƙuman ruwa, da ƙarfin jiki na masu bincike a cikin ayyukan binciken muhalli na kusa ko bakin teku. Wannan bayani ba a iyakance shi da abubuwa kamar ƙasa ba, kuma yana iya daidai da sauri isa tashar da aka yi niyya don aiwatar da laka da samfurin ruwan teku, ta yadda zai inganta ingantaccen aiki da ingancin aiki, kuma yana iya kawo babban dacewa ga binciken yanki na intertidal.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tsarin cikakken samfurin muhalli na UAV kusa da bakin teku yana ɗaukar yanayin "UAV +", wanda ya haɗa software da hardware. Sashin kayan masarufi yana amfani da jirage marasa ƙarfi, masu gangarowa, samfuran samfuri da sauran kayan aiki, kuma ɓangaren software yana da ƙayyadadden ƙayyadadden ƙayyadadden ƙima, ƙayyadaddun samfuri da sauran ayyuka. Zai iya magance matsalolin ƙarancin ingancin samfuri da amincin mutum wanda ya haifar da iyakancewar filin bincike, lokacin raƙuman ruwa, da ƙarfin jiki na masu bincike a cikin ayyukan binciken muhalli na kusa ko bakin teku. Wannan bayani ba a iyakance shi da abubuwa kamar ƙasa ba, kuma yana iya daidai da sauri isa tashar da aka yi niyya don aiwatar da laka da samfurin ruwan teku, ta yadda zai inganta ingantaccen aiki da ingancin aiki, kuma yana iya kawo babban dacewa ga binciken yanki na intertidal.

图片2

Tsarin Samfur na Frankstar UAV yana goyan bayan yin samfur a cikin iyakar kewayon kilomita 10, tare da lokacin tashi na kusan mintuna 20. Ta hanyar tsara hanya, yana tashi zuwa wurin samfurin kuma yana shawagi a ƙayyadadden wuri don yin samfur, tare da kuskuren da bai wuce mita 1 ba. Yana da aikin dawowar bidiyo na ainihi, kuma yana iya duba matsayin samfur da ko yana da nasara yayin yin samfur. Hasken cika haske mai haske na waje yana iya biyan buƙatun samfurin jirgin dare. An sanye shi da madaidaicin radar, wanda zai iya gane nisantar cikas na hankali lokacin tuƙi akan hanya, kuma yana iya gano daidai nisa zuwa saman ruwa yayin shawagi a madaidaiciyar wuri.

Siffofin
Kafaffen bugu: kuskure bai wuce mita 1 ba
Saurin-saki da shigarwa: winch da sampler tare da dacewa da lodawa da saukarwa
Yanke igiyar gaggawa: Lokacin da igiya ta makale da abubuwa na waje, za ta iya yanke igiyar don hana jirgi mara matuki ya kasa dawowa.
hana juyawa/ƙulli na USB: Kebul na atomatik, yadda ya kamata hana sake juyawa da kulli

Mahimman sigogi
Nisan aiki: 10KM
Rayuwar baturi: Minti 20-25
Nauyin samfur: samfurin ruwa: 3L; Lambun saman: 1kg

Samfurin Ruwa

图片3

图片4


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana